Thursday, October 22, 2020


Home लाईफस्टाईल पहा आजचे राशिभविष्य | Jansathi Media Network

पहा आजचे राशिभविष्य | Jansathi Media Network

 

मंगळवार, २९ सप्टेंबर २०२०. चंद्र शनीचे स्वामीत्व असलेल्या कुंभ राशीत प्रवेश करणार आहे. तसेच शनी मकर राशीत मार्गी होत आहे. या ग्रहमानाचा मीन राशीच्या व्यक्तींसह अन्य राशीच्या व्यक्तींनाही लाभ मिळू शकेल. तुमच्यासाठी आजचा दिवस कसा असेल? कोणत्या राशीच्या व्यक्तींना नेमके काय लाभ मिळतील? जाणून घ्या…

मेष : कोणत्याही भावनिक गुंतागुंतीत अडकून राहू नका. नोकरीमध्ये स्वतः च्या मुद्द्यावर खंबीर राहा. आजचा दिवस शुभ ठरू शकेल. अनोळखी व्यक्तींचे सहकार्य लाभेल. घेतलेल्या परिश्रमांचे चीज होईल. हाती घेतलेली कामे पूर्णत्वास जातील. मित्र आणि कुटुंबातील सदस्यांचे सहकार्य लाभेल. दिवसभरात मिळालेली शुभवार्ता उत्साह वाढवेल. विरोधक नामोहरम होतील.

वृषभ : नोकरी व्यवसायात फसगत करून घेऊ नका. पैशाचा विनिमय विचारपूर्वक करा. अन्यथा आर्थिक आघाडी चिंतेत भर टाकणारी ठरू शकेल. मोठा निर्णय घेताना अति उत्साह नुकसानकारक ठरू शकेल. दिवसाच्या उत्तरार्धात शुभवार्ता मिळू शकतील. मित्रांच्या भेटी-गाठीचे योग. विनाकारण शंका घेऊ नये. चुकीच्या पद्धतीने मिळवलेले पैसे नुकसान करू शकतात.

मिथुन : नातेवाईक अथवा मित्र परिवाराच्या स्नेहाला जपा. व्यावसायिक उन्नती होईल. आर्थिक व्यवहार करताना सावधगिरी बाळगा. आपल्या निर्णयाला किंवा कृतीला विरोध दर्शवला जाऊ शकतो. कुटुंबासंदर्भात निर्णय घेताना किमान १० वेळा विचार करावा. कार्यक्षेत्रात महत्त्वाचे निर्णय घ्यावा लागू शकेल. मनोबल वृद्धिंगत होईल. कौटुंबिक वातावरण सामान्य असेल.

कर्क : कुटुंबामध्ये आनंदी वातावरण राहील. विद्यार्थ्यांनी वेळीच अभ्यासाकडे लक्ष द्या. अपेक्षित यशासाठी कठोर मेहनत घ्यावी लागेल. परिश्रमातूनच लाभ मिळतील. लांब पल्ल्याचे प्रवास संभवतात. प्रलंबित कामे प्राधान्याने पूर्ण करावीत. भाग्यावर विश्वास ठेवून कार्यरत राहावे. ईश्वरावरील श्रद्धा वृद्धिंगत होईल.

सिंह : जुनी राहून गेलेली कामे मार्गी लागतील. जोडीदाराचा सल्ला उपयोगी पडेल. एकूणच आजचा दिवस शुभ ठरेल. प्रलंबित येणी प्राप्त झाल्याने मन प्रसन्न होईल. व्यापारी वर्गाला नव्या अनुभवाला सामोरे जावे लागू शकेल. एखादा मोठा करार पूर्णत्वास जाऊ शकेल. स्वाक्षरी करण्यापूर्व सर्व कागदपत्रे योग्य पद्धतीने तपासणे हिताचे ठरू शकेल. भविष्यात लाभ मिळतील.

कन्या : आपला करारी स्वभाव लोकांसमोर आणायची हीच ती वेळ. नानाविध रंगांनी भारलेला दिवस. रुचकर भोजनाचा आस्वाद घेतल्याने मन प्रसन्न होईल. प्रलंबित कामे प्राधान्याने मार्गी लावण्यात यश मिळेल. मात्र, आहारावर नियंत्रण ठेवावे. आर्थिक आघाडीवरील मोठा निर्णय न घेणे हिताचे ठरेल.

तुळ : कुठल्याही साध्या मुद्द्यावर संभ्रमित होऊ नका. ठामपणे निर्णय घ्या. कार्यक्षेत्रात आजचा दिवस विशेष ठरू शकेल. आपली छाप इतरांवर पडेल. समस्यांचे निराकरण होईल. पोटाचे आणि नेत्रविकार त्रस्त करू शकतील. यश व प्रगती प्रशस्त होऊ शकेल. जोडीदाराशी मतभेद होण्याची शक्यता. व्यवसायात वाणी आणि सदाचरणातून लाभ संभवतात.

वृश्चिक : कुटुंबामध्ये छान वातावरण राहील. घरामध्ये मोठी खरेदी कराल. आजचा दिवस शुभ ठरेल. वैवाहिक जीवनातील सुखात वृद्धी होईल. कठीण वाटणारी कामे सुलभतेने पार पडतील. मुलांची चिंता सतावेल. शेजाऱ्यांमुळे समस्या उद्भवू शकेल. कोणत्याही प्रकारच्या वादात पडू नका. एखादी गोष्ट मनाला लागू शकेल.

धनु : लोक संपर्कामधून फायदा होईल. खेळ-कलेमध्ये प्राविण्य मिळवाल. आजचा दिवस संमिश्र ठरेल. वाहन, घरासंदर्भात समस्या उद्भवू शकतात. दिवसाच्या उत्तरार्धात शुभ संकेत प्राप्त होऊ शकेल. मन प्रसन्न होईल. उत्साह वाढेल. मित्रांचे सहकार्य लाभेल. मतभेदाचे मुद्दे चर्चेचे सोडवले जाऊ शकतील. प्रवासात सावधगिरी बाळगावी.

मकर : पैसे खर्च करताना योग्य विचार करा. कोणाच्या तरी मार्गदर्शनाशिवाय नवीन पाऊल उचलू नका. पराक्रम वृद्धिंगत करणारा दिवस. मित्रांचे मोलाचे सहकार्य लाभेल. कुटुंबातील मतभेद, वाद मिटवण्यासाठी प्रयत्नशील राहावे. निजोजनात व्यस्त राहाल. एखाद्या गोष्टीतून समाधान मिळू शकेल. हाती घेतलेली नियोजित कामे पूर्ण होऊ शकतील.

कुंभ : स्वकर्तृत्वावर झेप घ्या. मित्र नातेवाईक यांचा सल्ला उपयोगी पडेल. दिवसभरात काही ना काही समस्या उद्भवू शकतील. विनाकारण तर्क-वितर्क करू नका. अन्यथा नुकसान संभवते. वरिष्ठांशी जुळवून घेण्याचे धोरण ठेवा. जुन्या मित्रांच्या गाठीचे योग. दिवसाचा उत्तरार्ध दिलासादायक ठरू शकेल.

मीन : पुढच्या मागच्या गोष्टीचा पूर्ण विचार केल्याशिवाय बोलताना एकदम कोणाला वचन देऊ नका. लाभाच्या संधी प्राप्त होऊ शकतील. सदाचरणाने सर्वकाही प्राप्त करू शकाल. कठीण कामे सुलभ होतील. विरोधक परास्त होतील. आहारावर नियंत्रण ठेवावे. एखाद्या गोष्टीमुळे मन दुखावले जाऊ शकेल. मात्र, सर्व सोडून देऊन पुढे जाणे सोईस्कर ठरू शकेल. जोडीदाराचे उत्तम सहकार्य लाभेल. मानसिक समस्या उद्भवू शकतात.

ताज्या बातम्या व घडामोडी ची प्रत्येक अपडेट मिळवण्यासाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक व फॉलो करा...

जनसाथी  चे अँड्रॉइड अँप्लिकेशन डाऊनलोड करण्यासाठी येथे क्लीक करा..

- Advertisment -


Most Popular

आजच्या ठळक बातम्य – Today’s top news

आजच्या ठळक बातम्य वाचण्या साठी क्लिक करा  माज उतरवला! भारतीय सैन्याचे (Indian Army) पराक्रम पाहून चिनी सैन्याकांची अवस्था वाईट झाली आहे. भारत-चीन (Indian-China faceoff) यांच्यातील वाद...

‘प्रत्येक भारतीयापर्यंत लस पोहोचवण्यासाठी पाहिजे ‘एवढे’ हजार कोटी’

  ⚡ पुणेस्थित सिरम इन्स्टिट्यूट ऑफ इंडियाचे सीईओ अदर पूनावाला यांनी शनिवारी टि्वटरवरुन केंद्रीय आरोग्य मंत्रालयाला एक प्रश्न विचारला आहे. हेही वाचा  आमदार निवास बॉम्बने उडवण्याच्या...

पहा आजचे राशिभविष्य | Jansathi Media Network

  मंगळवार, २९ सप्टेंबर २०२०. चंद्र शनीचे स्वामीत्व असलेल्या कुंभ राशीत प्रवेश करणार आहे. तसेच शनी मकर राशीत मार्गी होत आहे. या ग्रहमानाचा मीन राशीच्या...

‘या’ फळांचा करा नियमित डायटमध्ये समावेश, वजन व ओटीपोटावरील चरबीसाठी आहेत लाभदायक!

गेले ६ ते ७ महिने होऊन गेले करोनामुळे लॉकडाऊन सुरु आहे. बरेच लोक वर्क फ्रॉम होम अर्थात घरातून ऑफिसचं काम करत आहेत. या काळात...

Recent Comments

ताज्या बातम्या व घडामोडी ची प्रत्येक अपडेट मिळवण्यासाठी आमच्या फेसबुक पेज ला लाईक व फॉलो करा...

जनसाथी  चे अँड्रॉइड अँप्लिकेशन डाऊनलोड करण्यासाठी येथे क्लीक करा..